Register for your free account! | Forgot your password?

Go Back   elitepvpers > The Black Market > MMORPG Trading > Metin2 Trading
You last visited: Today at 00:26

• Please register to post and access all features, it's quick, easy and FREE!

Ninja CaC Level 92 Metin2.it [Antares]

Discussion on Ninja CaC Level 92 Metin2.it [Antares] within the Metin2 Trading forum part of the MMORPG Trading category.

Old   #1

elite*gold: 0
Received Thanks: 0
Ninja CaC Level 92 Metin2.it [Antares]

Come da titolo vendo un ninja cac livello 92 vuoto 2 skil a p 1 g7 resto g1 a 40 euro per altre informazioni scrivetemi in privato.

-----------------------------------------------------------------------------------

I sell a ninja cac level 92 empty 2 skil p 1 g7 other g1 40 euro metin2.it server antares
for other information write to me in private.
ZeLiRa is offline  

Similar Threads Similar Threads
Minh send cho các bác cách lai rong even 100% nè
07/22/2013 - Facebook - 1 Replies
http://draco.byethost8.com/deus.php
Backup xtrap 2785 cho các bác nè ;))
01/04/2011 - Ace Online / AirRivals - 5 Replies
đây là bản Xtrap 2785 nhé không lại bảo tìm không ra em chà hướng dẫn đâu (chỉ thì loạn PĐ à :D)bác nào rảnh thì tìm hỉu còn bác nào có điều kiện làm con vps cho anh em sài chung nhé! còn cách tìm đường link tải xtrap của phi đội khi thay thế ta dùng url helper nhé xóa hết thư mục xtrap PĐ đi để nó download lại là ra địa chỉ ngay :)) chỉ việc đập vào file Host trong C:\WINDOWS\system32\drivers\etc nhé ;)) tận tình lắm roài đấy nhé :)) hôm nào rảnh em chụp ảnh em test cho nhé giờ học nhìu quá...
Mình rất gả không biết các bạn đã hack như thế nào
11/22/2010 - Ace Online / AirRivals - 16 Replies
Nếu giả sử mình có thể dùng CE với phi đội. Vậy thì cách bug các vẩn phẩm kiểu gì giả sử mình đã biết hết các mã thập lục của các đồ vật trong game. Ai đó có thể hướng dẫn mình bug đồ trong game được không. Mình rất cần và sẽ hậu tạ thỏa đáng.
Xin cac ae Việt Nam ta sống hòa thuận
09/28/2010 - Ace Online / AirRivals - 0 Replies
Các bạn ơi. Mình mới chơi ở bên Ace online. Giờ mình không có chút đồ nào nào vì đã nỡ cho đồ bạn Vnstar. Giờ bạn nào k chơi lữa thì cho mình đồ mình chơi. Dúp mình nha

All times are GMT +2. The time now is 00:26.