Register for your free account! | Forgot your password?

Go Back   elitepvpers > Other Online Games > Browsergames > Facebook
You last visited: Today at 16:26

• Please register to post and access all features, it's quick, easy and FREE!

Việt Nam thảo luận

Discussion on Việt Nam thảo luận within the Facebook forum part of the Browsergames category.

Old   #1

elite*gold: 0
Received Thanks: 64
Việt Nam thảo luận

vờ lờ gọi là thảo luận các bác toàn khoe rồi giấu nghề.
vậy thì thảo thảo cái *****
leeapple3110 is offline  
Thanks
1 User
Old 07/30/2013, 09:07   #2

Received Thanks: 0
đồng ý xD và mấy thím hack được cứ giấu nghề
romi1996 is offline  
Old 07/30/2013, 09:26   #3

Received Thanks: 6
tụi nó ăn xong rồi bỏ chạy chứ ngu j share cho ae, điếm chó cả lũ
mà chủ top biết lấy id dragon k cho t fb hướng dẫn t cái
tụi nó nói kiểu chỉ tụi nó hiểu đố ai làm dc
hackimlong is offline  
Old 07/30/2013, 09:28   #4

Received Thanks: 2
tạo 2pic hoài có 2pic viet talk rồi còng gì
kenjidraw is offline  
Old 07/30/2013, 09:29   #5

Quote:
Originally Posted by hackimlong View Post
thím chịu khó làm theo nó nhé
hơi khó hiểu nhưng nếu cái user_id mà ra 1 đống thì cứ chọn bừa lấy 1 cái mà chơi , chúc thím vui. Tiếng nước ngoài , bác thông cảm
romi1996 is offline  
Old 07/30/2013, 09:45   #6

Đợi Mấy bác pro làm xong cái tool Hack gem thôi =,.=
chipzin9999 is offline  
Old 07/30/2013, 09:50   #7

Quote:
Originally Posted by hackimlong View Post
mày nói chuyện như con cặc ấy . Dis me xài hack của người ta xong quay sang chửi . Có những thứ ăn cháo đá bát như mày nên déo share là đúng rồi . Dis me ngươi ta chưa làm song chỉ chỉ sơ sơ phần nào mày nên chu ý. Deo biet lập trình thì ngậm mồm chó lai. Code ngay đó doc déo hiểu còn to mồm
jasonpham9999 is offline  
Old 07/30/2013, 09:53   #8

Received Thanks: 6
Quote:
Originally Posted by romi1996 View Post
thím chịu khó làm theo nó nhé

hơi khó hiểu nhưng nếu cái user_id mà ra 1 đống thì cứ chọn bừa lấy 1 cái mà chơi , chúc thím vui. Tiếng nước ngoài , bác thông cảm
chú làm j thế
get id của con dragon để xóa đi đó
rồng t lv 999999 nên bật lên trong DC xóa k dc

Quote:
Originally Posted by jasonpham9999 View Post
mày nói chuyện như con cặc ấy . Dis me xài hack của người ta xong quay sang chửi . Có những thứ ăn cháo đá bát như mày nên déo share là đúng rồi . Dis me ngươi ta chưa làm song chỉ chỉ sơ sơ phần nào mày nên chu ý. Deo biet lập trình thì ngậm mồm chó lai. Code ngay đó doc déo hiểu còn to mồm
lấy đâu ra thằng vừa ngu vừa mặt dày vừa thiếu não thế này m chui từ xó chó nào ra thế
tao đang nói đến thằng chủ pic trong topic kia nó nhờ ae viết code hack xong nó đòi xóa pic để khỏi ai vào nữa
mặt mày chắc vừa thúi vừa day
hackimlong is offline  
Old 07/30/2013, 10:27   #9

Đúng là thằng trẻ trâu . Ke me mày . Chắc còn ngửa tay xin tiền ông bà già à )))) Noi chien mày phí hơi ku à
jasonpham9999 is offline  
Old 07/30/2013, 11:07   #10

Quote:
Originally Posted by jasonpham9999 View Post
Đúng là thằng trẻ trâu . Ke me mày . Chắc còn ngửa tay xin tiền ông bà già à )))) Noi chien mày phí hơi ku à
thôi , đừng nóng mà , tui xin code xong cảm ơn đàng hoàng thế mà mấy thím hack được chả thèm hướng dẫn cho cái bắt tự mò , mò mãi hack được có 5' thì bay ra ngoài , đến là nản . nỏi là nói mấy thím đó kìa @@
romi1996 is offline  
Old 07/30/2013, 11:09   #11

rbiano's Avatar

Received Thanks: 491
rãnh rỗi, diễn đàn nc ngoài vô đây cmt, r chửi nhau, mất mặt quá
rbiano is offline  
Old 07/30/2013, 11:15   #12

Received Thanks: 11
Quote:
Originally Posted by romi1996 View Post
thôi , đừng nóng mà , tui xin code xong cảm ơn đàng hoàng thế mà mấy thím hack được chả thèm hướng dẫn cho cái bắt tự mò , mò mãi hack được có 5' thì bay ra ngoài , đến là nản . nỏi là nói mấy thím đó kìa @@
đưa code tự sửa thì đúng hơn bạn ak nếu mà sửa luôn thì gặp mấy trẻ trâu mệt lắm share tùm lum dể bị fix còn nếu tự sửa thì người ta sẻ có ý thức ko share (vì mình cực khổ mới fix được) còn nếu đả chỉ qua loa mà ko fix được -> ko biết về code -> xin code làm gì @@ vậy ko phải đúng sao ???
minhquy92 is offline  
Old 07/30/2013, 12:09   #13

Received Thanks: 20
Mấy bạn vào forum này sau thì chịu khó lục bài mà đọc nhé! Dường như tất cả tài liệu đã được mọi người post ở các topic Việt Nam trước đây. Những người có thể viết hack sẽ giúp đỡ khi đọc được những câu hỏi mới còn những câu hỏi cũ họ trả lời hay chia sẽ hay không là quyền của họ. Đâu phải chúng tôi giấu nghề. Tất cả đã có sẵn. Các bạn muốn tìm hiểu thì tự mà tìm lấy.

Quote:
Originally Posted by minhquy92 View Post
đưa code tự sửa thì đúng hơn bạn ak nếu mà sửa luôn thì gặp mấy trẻ trâu mệt lắm share tùm lum dể bị fix còn nếu tự sửa thì người ta sẻ có ý thức ko share (vì mình cực khổ mới fix được) còn nếu đả chỉ qua loa mà ko fix được -> ko biết về code -> xin code làm gì @@ vậy ko phải đúng sao ???
Không share code nữa? Chỉ hack dùm giúp đỡ các mem mới 1 ít "lương thực" để họ có hứng thú chơi DC với các AE khác. Còn những ai muốn tìm hiểu hack thì hãy tìm trong 4rum này. Trong đó, tôi cam đoan có tất cả dữ liệu để các bạn có thể tự viết 1 bản hack cho cá nhân mình
vnprincesfrog is offline  
Old 07/30/2013, 12:25   #14

Received Thanks: 11
Quote:
Originally Posted by vnprincesfrog View Post
Mấy bạn vào forum này sau thì chịu khó lục bài mà đọc nhé! Dường như tất cả tài liệu đã được mọi người post ở các topic Việt Nam trước đây. Những người có thể viết hack sẽ giúp đỡ khi đọc được những câu hỏi mới còn những câu hỏi cũ họ trả lời hay chia sẽ hay không là quyền của họ. Đâu phải chúng tôi giấu nghề. Tất cả đã có sẵn. Các bạn muốn tìm hiểu thì tự mà tìm lấy.

Không share code nữa? Chỉ hack dùm giúp đỡ các mem mới 1 ít "lương thực" để họ có hứng thú chơi DC với các AE khác. Còn những ai muốn tìm hiểu hack thì hãy tìm trong 4rum này. Trong đó, tôi cam đoan có tất cả dữ liệu để các bạn có thể tự viết 1 bản hack cho cá nhân mình
thì ý mình vậy ) nhưng mà mấy bác ấy cứ đòi code cho bằng được nên mới nói vậy chứ ko share là tốt nhất )
minhquy92 is offline  
Thanks
1 User
Old 07/30/2013, 12:30   #15

Received Thanks: 4,035
Share ra rùi thằng nào public code bên flashhacking.net
QUa mà coi. Anh em vs nhau mí share có 5 người mà ăn hại vl
vu159951 is offline